Tiba ya Muziki
Sijaandika kwa muda kwa sababu nimekuwa nikijaribu kujitafuta. Kujaribu kuishi maisha yenye kusudi ninayotaka inaweza kuwa vigumu nyakati fulani.
Kuna mambo mengi ambayo ninataka kufanya lakini kuna mapungufu pia. Wakati mwingine natamani niondoke lakini tuna majukumu kwa watu wengine isipokuwa sisi wenyewe, kwa mfano, familia.
Najua labda sielewi maana kwa sababu niko katika hali ya kustaajabisha sana.
Hata hivyo, ndani ya mapungufu yetu na kwa yale tuliyo nayo sasa, hesabu baraka zako na ushukuru.
Tunza chochote tulichonacho na ishi kwa kusudi na shauku.
Wengi wetu hufanyia kazi maisha yetu, kujaribu kutafuta riziki. Ukweli ni, maisha ni zaidi ya pesa na pesa haitatosha kamwe.
Utajiri na furaha huja kwa wale walio na mawazo sahihi. Mtazamo sahihi utavutia kile tunachotamani kwa siri.
DAIMA HUANZIA NA AKILI YAKO NA KUJUA HASA UNATAKA NINI!
Naamini nimelitaja hili hapo awali, tunahitaji kujua nini tunataka kuivutia.
Ni wazi kwamba tunaweza pia kuvutia mambo hasi na hiyo huanza na kufikiria hasi, ambayo huwa tunafanya kwa kawaida.
Kwa hivyo lazima tuwe chanya kwa uangalifu kila wakati, hata mbele ya matatizo.
Iangalie hivi, tutakuwa na shida kila wakati na hazitaisha, kwa hivyo ifanye vizuri zaidi!
Najua ni rahisi kuliko inavyosikika. Niamini, Najua.
Njia moja ambayo nimeona kuwa chanya ni kujipa nafasi na utunzaji. Maana, kujifikiria kwa mara moja.
Ninafanya hivyo kwa kufuata kile ninachopenda kwa ukali na kwa lengo. Awe mtu, mada au hobby tu.
Wengi wenu mnajua napenda muziki. Huponya nafsi na kuunganisha watu kutoka nyanja zote za maisha na mataifa.
Ikiwa kuna kitu kimoja kinacholeta ulimwengu pamoja, ni muziki.
Muziki umekuwa nami tangu nilipokuwa mdogo. Kwa kweli katika siku zangu za ujana, Niliitumia kutorokea sehemu za mbali kimawazo.
Kusikiliza aina zote za nyimbo na kufumba macho husaidia kuondoa hali halisi ya ulimwengu, hata kwa kitambo. Inatia nguvu tena.
Muziki mara nyingi huwa chanya kwa asili kwa hivyo ninaamini ni njia moja bora ya kukuza mtazamo mzuri!
Nilipokuwa nikikua, Nilikuwa mtulivu, introverted, mtu wa kimapenzi na mwenye ndoto sana. Hakuna anayejua hisia zangu za kweli, nikiwemo mimi mwenyewe.
Sehemu nzuri ilikuwa, Mimi pia ni mpiga hatua kila wakati.
Nilihitaji njia ya kueleza hisia zangu na kuanza muziki. Kwa bahati mbaya sikupata nafasi, mazingira au pesa ili kujifunza kwa usahihi nilipokuwa nikikua. Nimekuwa nikionea wivu watoto ambao wanaweza kujifunza muziki. Ilibidi nijifundishe, ambayo haikusaidia.
Kwa kuwa nina muda zaidi sasa, Nimeamua kufuata mapenzi ya kuunda muziki ambayo nimeacha 10 miaka tangu kugundua mtandao.
Hata nimeanza mafunzo ya kitaaluma ya muziki na kujinunulia piano kuu ili kuthibitisha jambo hilo!
Na kwa mara ya kwanza tangu nilipokuwa 27 umri wa miaka, Niliandika wimbo mpya…ni wimbo wa mapenzi.
I will probably release this soon and hope to get good comments from you guys.
…Stay tuned!
We all have our own dreams and aspirations. I encourage you to strive for your dreams just like I’m doing. We only have one life.
Songwriting and being a professional performer is one of mine, since I was young.
One day I’ll even record a music video and maybe turn into a Youtube star 🙂
Because secretly in my heart, I want to be a rockstar!




















Hi Diane, thanks for your kind words. It means a lot to me. I’m glad my article helps in every little way it can!
Ewen
Hi Ewen, great blog site and the music is beautiful – makes me dream of better times ahead. And some of these comments are exactly on point, you ARE A ROCKSTAR! Naam, at least you ROCK in my book. Na ikiwa unahitaji maneno yoyote ya nyimbo, nitumie nyimbo na nitakuandikia nyimbo ili uziimbe! Anyway, Mimi ni mpya kwa mafunzo yako na ni mshirika pia, kwa hivyo ninatumai sana naweza kujifunza njia sahihi ya kufanikiwa kifedha kwa kutumia masomo yako. Hivi majuzi nilipoteza kazi yangu kamili ya $50K kwa mwaka na nimetuma maombi kwa wengine bila bahati. Nimekuwa nikitamba katika uuzaji wa mtandao kwa muda lakini bado sijapata hata senti moja. Ushauri wowote ambao unaweza kunipa ili nianze HARAKA KWELI ungethaminiwa zaidi! Asante kwa yote uliyo nayo na yote unayofanya kufanya ulimwengu kuwa mahali bora zaidi. Usikate tamaa juu ya ndoto zako, milele!
Danielle Foster
Hi Ewen-great that you have a grand piano to work out on and when I visit in Singapore.Ihave not been able to have my geriatic puter play your sons. The Lyrics look very touching-from the heart.Some things.
I have been a music teacher for some years(was a working musician-but teaching I loved).So I am now playing flamenco guitar and classical-guitar was my first instrument-I was so lucky-my mother ws a very gifted pianist and taught. I have been influenced by jazz records-you can check out Keith Richard ‘The
Night,the melody-and you’. Also his Koln Concert
and-well if you google Keith Jarret-there are some
You Tubes that will move you very much.
As to vocals-is important to develop confidence
–if you think of your vocal apparatus being driven
by the breath–you may breath yoga or tai chi..and
then just allowing,never forcing the syllables to
just ride on the breath..AHHH you see? Lay…You…
yaa… then breath..With the piano,you can know all
the chords,and how to have those beautiful jazz chords on the instrument. You really need to spend
an hour each morning on this love of music..it is
so healing,for the world everywhere cries for help.
It was quite amazing you posted to me.We will exchange much that is important..especially songwriting-they take time..poems and fiction need time writing takes a while,I think. Leonard Cohen sai
it took him a year for twelve songs.So you see?
Many vitues in patience. I feel so happy for you
Ewen-and I can easily help you-you only have to post to me.All the very best, Wilton.